Tambaya da Amsa

Tambaya da Amsa

RFI Hausa

Masu Saurare na aiko da Tambayoyinsu domin neman amsa a shirin, Ana gabatar da shirin ne a karshen mako.

Radio: RFI Hausa

Categories: News & Politics

Listen to the last episode:

Shirin na Tambaya da amsa na baiwa masana damar kawo ƙarin haske a wasu daga ciƙin tambayoyinku daga nan Rfi,shin ko wata kasa a doron duniyar nan, ta taba fusƙantar irin gobarar da ta tashi a birnin Los Angeles na Amurka kuma duk da kasancewarta babbar ƙasa mai isassun kayan aiki,ko mai ya hana ya hana Amurka samun nasarar shawo kan gobarar a cikin ƙanƙanin lokaci

Previous episodes

  • 353 - Ko wata kasa a doron duniyar nan, ta taɓa fusƙantar irin gobarar da ta tashi a birnin Los Angeles 
    Sat, 15 Feb 2025
  • 352 - Tarihin kafuwar ƙungiyar kare hakkin ɗan adam ta Human Rights Watch 
    Sat, 08 Feb 2025
  • 351 - Bayanai dangane da dalilan dake sanya ci gaba ko karayar tattalin arzikin ƙasashe 
    Sat, 01 Feb 2025
  • 350 - Tarihin zaɓaɓɓen shugaban ƙasar Ghana John Dramani Mahama 
    Sat, 18 Jan 2025
  • 349 - Tasirin allura rigakafin cizon sauro a Najeriya 
    Sat, 11 Jan 2025
Show more episodes

More Nigeria news & politics podcasts

More international news & politics podcasts

Other RFI Hausa podcasts

Choose podcast genre